Reading AUREN SHA'AWA complete book 2 END by OUMAPHNAN Chapter 4 | TKNovels


You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register

,tunda shidai bai taɓa yiba ,ƙarfin kusur kusur ɗinsa shi ya tashi bunk mate ɗinsa

A hankali ya taso ya kunna toci ɗinsa ya zo gaban gadon Akram ɗin
"yaya dai Aboki?"
Haushinsa ne yaji ya ƙumesa amma ya kanne
"Bunky wallahi cikina ke ciwo?"

Gaban yaron ne ya faɗi ,karfa su ahmad sun bashi maganin nan yayi masa ƙarfi ya ƙare ya tsitsinka ma ɗan mutane hanji ya mace su shiga uku

"Akram Ciki ko mara ?"
Shiru yayi ya lumshe ido yinajin yanda joy stick ɗinsa take wani irin girgiza a wandonsa tamkar husataccen doki ,tuni jikinsa ya fara ɓari,da sauri ya miƙe zaune ya damtse maransa
Ya fara Nishi wani zufa na tsatstsafo masa

Ƙyar ya sauke idonsa akan Joy stick ɗin Akram ,samɓalele kamar zaren guga ,wai ma tun yanzu kennan bare in ya ƙara riƙa ya gama balagewa, wani sha'awarsa ne yaji shima yina tashi ,Gashin jikinsa a take ya kama mimmiƙewa,bakinsa na rawa haƙoransa na gwaruwa kamar mejin sanyi ya koma yaraf ya zauna yina karɓan baƙon yanayin da ya samesa sakamakon ganin Akram cikin wannan yanayin.

"Ka taimake ni na roƙeka abokina zan mutu...wayyo" a take ya gurfana akan gwuiwoyinsa hawaye yiɓa sharara masa a fuska

Tasowa yayi ya kama masa kafaɗa cikin rawar murya "Akram kasan meke ɗawainiya dakai?" girgiza masa kai yayi da sauri

"Kana son ka samu maganin ciwon ka?" da sauri ya gyadmɗa masa kai

"Akram matsalar ka sha'awace ,wanda yike faruwa akan kowanni balagaggen namiji...maganinshi kuma ka kwanta da mace "

Tsuke fuska yayi "Meye haka zayyad? Gaskiya ban ganeba ,meye wank shaawa akan meye zan kwanta da mace kamar wani ɗan iska?"

"eh haka nike nufi ,in kuma ba haka ba to tabbas zaka iya rasa ranka"

Girgiza masa kai yayi ya koma ya kwanta cikin tashin hankali yina jinjina wai ya kwanta da mace to sai me zai biyo baya ?inama zai samu macen?

Komawa yayi ya kwanta yinason ya shanye ferlings ɗin ,amma ina ji yake kamar zararre,da sauri ya kwance wandonsa ya zare ya yar yama manta akwai zayyad a wajen ya zurawa Gindinsa ido yina kallon yanda take karkaɗawa a duhuwan hasken ɗakin ,kuka ya fashe dashi

"wayyo Abun fitsari na zai tsinke na shiga uku,wani irin jarabta ne wannan?"

Zayyad tasowa yayi ,ya kamo hannun Akram ya ɗaura akan buransa ,ai da sauri ya cire yanda yajita tsantsan kamar icce ya firgitasa "Wayyo Allah" da sauri zayad ya kama masa buran yina shafa masa a nutse ,wani miƙa yayi ya gantsare sannan ya fashe da kuka

Da sauri ya damtse masa baki,luf yayi ya kwanta amma yina wushirshire da ƙafafuwansa akan bed ɗin wani marayan daɗi na kwasan sa

Cikin rawan murya can ƙasan maƙoshi yace "Ya kaji salon nawa?"
Kasa bashi amsa yayi kurum sai cewa yike "Nagode zayyad nagode..."



_Oh Allah yaranmu maza na boardings Ka dubasu ya rab🤲🏽_
•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
*Na saba mixing madaidaicin ƙwallon Watermelon 1 da madara insha as my supper kullum kafin In tarbi mai 🏡 Hakan yasa na zama sarauniyar da ke juya kambun xuciyarsa,while d secret bhind Kankana shine sarkin da ya bani wannan sarautar,can u?if yes...Next ki gwada Shan zuma da ruwan ɗimi an hour b4 oza room*

37_38
....Wani Shock ne ya shigesa da sauri ya zabura gamida dukan tebur ɗinsa yina ƙwallawa sekatariyarsa kira "Call that lady ,that just pass" Tsuru tayi da ido ,kafin ta fara stamring don dai ita bataga kowa ba,since lokacin da ta zauna.

"Oga Wa kake nufi?"
Bata rufe baki ba ya doka mata tsawa "You meant more Makira,wato dake aka haɗa baki aka zanbaceni ko? Now u're telling me baki gane ba...go and fit her up jare?" da gudu ta fita saidai lingering ta kamayi a Ma'aikatan tana tambayar securitai ko sunga wata Strange face?? Amsar ɗaya ne "A'ah"

A office kam zuru yayi shaye da tsananin mamaki yina kallon screen ɗin system ɗin,shine dai ba ƙarya kwance akan kujeran Office ɗinsa ,da wata staff ɗinsu Mrs John yina aikin shashshafa masu matar mutane,dagashi sai guntun gajeran wando da kayansu a gefe ,itakuma fully Naked...wani Wahalallen Ajiyar Numfashi ya sauke ,yanda yaga an cutting ɗin video ɗin ,an dasa wani da yike yin luɗu Da Abdul Abun ya gigitashi sosai,Ƙarar Tarho ɗin dake gefen teburinsa ne ya dawo dashi daga balaguron tunanin baran mafita da ya ya tafi

"Alowwww" Abunda ya fara huda tympanic membrane (Gangan kunne) ɗinsa knn ,wanda ya tabbatar masa da ko wacece zatayi magana to la shakka asharariya ce

"Beebeee Cool down just some part ne wannan amma duk kabi ka diririce kasa sakatariyarka ta banzama a nemana ,In kanason Full video ɗinma zan iya baka amma fa in zaka iya siya don yinada tsadar gaske"

"Baby???" ya maimaita a zuciyarsa ,kafin A zahiri
Bakinsa Rawa ya kamayi "Ƴan nan...Ahhh..Amm ...Hajiya kinga...Ki taimakeni Ni mutum ne na jama'a karki zubar min da kimata ,ki dawo duk inda kike muzo mu kashe wannan wutar ko nawane zan biya nayi Alƙawari"

Wata hatsabibiyar Dariya ta saki "Ok on my way"

"Welcome dear"

Da sallamarta ta shigo ɗakin sannan kafin ya bata izini ta samu kujera ta harɗe tana jijjiga ƙafarta dake saye cikin takalmi mai igiyoyi da tsinin gaske ,Ta rungume jakarta a cikinta tana saurarensa da gefen kunne.

"Ranki Ya daɗe?!"

A gatsale tace "Kunne keji"

"Ki taimake ni Inci darajan ƴaƴana mata budurwai da suke gida zasu rasa mazan Aure ,ki bani originaƙ videon nan in ƙona ko nawa kikeso wallahi zan biya..."

"Sir?"

Da sauri ya Amsa da "Iye Madam!"

"Kai kanason In baka video ɗinnan ne becouse of your prestige,Ni kuma ina son Wannan videon ne saboda shine 85% na jigon Fulfillment ɗin Rayuwata...Sir,Kar ka dubi son ranka dani dakai wa yafi buƙatar video ɗinnan?"

Ya ƙulu iya ƙuluwa da tambayar rainin Hankalinɓda tayi masa ,amma yanzu soliciting yikeyi dole ya kwantar da kai

"Ƴata idan ya kasance hujjarki sun doke nawa zan iya cewa ej kin fini buƙata...So ,ko zan iya sanin Dalili? "


"Da kyai ɗan gari ,inason Namiji da babbar kwanya☹️👌...kanaji ko? Inada Saurayina da yike sona nike sonshi ,da yike tsananin fatan mu kasance a leman Aure ,sai dai kash ! Bayida sana'a bayida aiki I prepare to endanger my life to rescue his dear life,hakan yasa sanda naji labarin zaizo neman aiki nan ,na bibiyeka da kyau,sai na gano cancanta baya ba ɗan talaka gurbin Aiki anan face fasiƙanci,wanda nayi imanin Saurayina bazai yiba,hakan yasa nai compiling duk wasu hujjojin da zan iya karewa ko gaban waye matsayin takobin yaƙina ,matsawar ba'a ba Abdul Aiki anan ba..."

Jikinshi rawa ya kamayi da sauri ya dakatar da ita ya shiga buɗe office files ɗin gabansa yina nemo particulars ɗin Abdul,ɗan jimmm yayi yina nazarin Takardinsa ,lallai he qualified 100% amma bashi cikin wanda ya ɗauka Actually.
Nuno mata yayi

"Shine wannan Young Lady?"

Murmushi ta saki sannan ta ɗan rufe fuskarta da gefen mayafin kanta "Shine kuwa Babana"

Da sauri ya hankaɗa sunanshi gmail ɗin Executive ɗin wajen sai da yaga ya tafi ,sannan ya sa hannu ya yarfe zufan goshinsa

"Komai ya kammala yanzu in kika je gida zai iya maki Albishir ɗin samun Appointment ta email ɗinsa "

"Godiya nike ya baba"
Miƙewa tayi zata tafi .
Da sauri yace "Ke ..ke ya maganar Alƙawarinmu??"

"Karka damu your secret will be hidden Inshaallah amma bazan iya baka abun nan ba sai naga Abdul ya kama aiki anan da babbar office ba matsi ba Harara na barka lfiya"

****
Tun Suna Hanyar zuwa siyo ɗan wake,take aikin tsalle tsalle da wujijjiga masa hannu amma sam ya zama rai ba tasiri ,tana squeezing ɗinsa ne tana jefasa a wata duniyar ta dabam ,mai wuyar fita,binta ya ringayi tamkar raƙumi da Akala har suka kai bai sani ba saida cikin karaɗinta na marasa natsuwan yara tace "Ya Akram ,kaman ta gidansu Huleran ne,to an kawo " zuwa yayi kan dakali can nesa da gidan yayi ya zauna ɗan nesa da mutane masu cin ɗanwake,cikin ɗan duhuwar gari,sannan yace ta shiga taje ta siyo yina jiranta

Aikuwa tana wucewa ya dafe kansa da hannunsa ,saboda yanda yike masa matsanancin ciwo,yasan Abu ɗaya zaisha ya ɗauke masa ciwon nan,yasha ƙwayan da su Ahmad ke basa ,amma kuma Azzalumin nan mal. Mahadi ya rabasu ba tareda sun keɓe ya amsa ba.

maransa kam sosai ta soma riƙewa ,yanzu ba abunda yikeso Illah ya samu ya kwanta shi ɗaya ko ya bawa rayuwarsa betta mummm🤐

Haka ta fito suka wuto gida ,surutunta ta cigaba dayi ba coma bare fullstop kuma ba nadama don be kulata ba,har suka isa gida ,a daga soro suka rabu ,ta wuce ciki shikuma ya faɗa ɗakinsa da sauri ya danna bida(Bolt) sannan ya jingina a jikin ƙofa yina sauke numfashi kamar wanda yayi tseran gudu,A hankali ya fara sauke wandon Jikinsa sannan ya nufi gaban shimfuɗarsa ya zauna yina bin dick ɗinsa da kallon ƙurilla
"Yau ina zan samo ginɗin da zan baki in huta?😢" kawai sai hawaye ya ɓalle masa kamar famfo ,yina tuna hajiya suwaiba yinajin tamkar yayi tsuntsu ya tafi gareta,yasan A daidai wannan lokacin yina cikin jikinta tana bashi darasi.
Lallai tayiwa ɗan mutane mugun sabo....Abunda zayyad ya koya masa tun day one ɗinsa ,shi ya fara practicing ko ya samu yayi cum,amma a banza tana nan ɗage batajin ko sorry.

***
2weeks later (Bayan Sati biyu)

"My bross wai menene aure ? Kanajin Aure shine to kiss,hug,oral sex and penetration?...(Girgiza kai tayi ) Ba haka bane Husby Aure Bautar Allah ne shiyasa Annabi (S.a.w) yace ko ciyar da matarka kayi kanada lada,Bare kuma ka haɗa gado ɗaya dani,saɓanin Fahimtar ka just to cum and satisfy ,Ni kuwa na riƙe koyarwa Addini Akan yanda ake gino tubalin Aure wannan yasa zaKaga akwai tazara mai tsayin gaske tsakanina da waccan Abar da ka ajiye matsayin karuwa mai ɗauke maka buƙatarka...hmmm Alhaji ƙazantar da baka ganiba sunansa tsafta amma bashi yiwuwa inga caɓi ido biyu in taka,Wallahil Azeem,bazaka ƙara making love daniba har sai ka barda waccan Najasar a gidana Or rather ka aureta ,mu zama inuwa ɗaya bayan tayi Istibra'i"

wani irin juyi yayi dagashi sai boxy ya Hankaɗeta bai duba cikin jikinta ba ,ya dirko daga bed ɗin

"To seme? Hajiya zainab nine zakiyiwa gadara takan tsuliya?? Kijiƙa kayanki ki sha ,dama tausayinki yasa na neme ki nasan masu ciki akwai buƙata,Amma Zeena da kika gani tafiye mun ke akomai indai a fannin tarairayata da bani natsuwa ne"

Haka har ya suri jallabiyarsa ya aza a kafaɗa yayi waje yinata faman sababi,itakam "Hazbiyallahul Azeem da innalillahi wa inna ilaihir raji'un" sune kaɗai abunda Take iya maimaitawa ,Atake wani duhu ya gilma mata a ido,maranta ya tsaya cak kamar an ƙulle ,wani abu mai ɗimi ya fara sauka ta ƙasanta of about 38degrees tun daga nan bata sake sanin Inda kanta yike ba.

***Ɗakin zeena ya Nufa Tana zaune da wata guntuwar buje me faɗi me ɗan tattara yina ɗan rawa iya rabin cinya sai Faran T-shirt ,daya manne a jikinta ya bayyana duk wani shef ɗin Albarkatun Ƙirjinta ,Ta raba gashinta biyu ta tufke ta aza head phone akai tana shan music tana bi a hankali.

Turo ƙofarsa daidai ta ɗago eyes ɗinta ta sauke a fuskarsa ,gamida sakin masa wani murmushi da zai fallasa asirin farin cikin da ya risketa nan take,Da gudu taje ta rungumesa tana ɗan maimaita waƙar da takeyi da ɗan ƙarfi "Am so lonely come to see mah hrt"

Ta haɗe maranta da maransa taɗan mannesu waje guda ,tana ɗan jujjuya jikinta a hankali ,kamar me yin step dance ,hannunta na sagale ta bayan ƙeyarsa tana ɗan shahshafa sa

Shikam idonsa na kan Nipple ɗinta da suke tsikaro ta saman rigar ,kamar wani susutacce

"Alajina Affa?,Yadai ya daren naka,ina hajiya zainab ɗin"

ɗan haɗe rai yayi nan take "Ki barmun taɗin wannan gidahumar" ya fara kakkauta fuskarsa yinason ƙwace kansa

Ɗan muskuta ƙugunta tayi a hankali ta ƙara caka tudun Vagina ɗinta akan shatin penis ɗinsa ,kafin ta lalubo fuskarsa ta tallafo kuncinsa ta haɗe tsinin hancinta da nasa ,cikin murya mai sanyi kuma mai kama da raɗa² tace "Am sorry love kasan i love u"

Ta ɗan haɗe lips ɗinta waje ɗaya mai ɗauke da champ lip gloss ta ɗan manna a saman laɓɓansa suka bada wani irin romantic sauti ,sannan ta janye da hankula saboda yanda lip gloss ɗin ya sa leɓɓansu nanewa a tare.

"Hummmm" ya sauke wani gauron numfashi,sanda lip ɗinta ya rabu da nasa

Shafa kumatunta yayi "Shikenan Muje ki bani massage" sannan ya jawo hannunta suka shige bedroom ɗinta...✍🏽


#Team Taurari
A.K.A
☆☆☆Taurari 3 Ƙarshen shekara😘😘😎
#Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋
#Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄
#Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅


Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba

0255526235
Fauziyya Tasiu
GT bank

Ragular ɗaya ₦300
" " Biyu ₦500
" " Uku ₦800

In special kuma kikeso naku na manyan mata to
Special ɗaya ₦1000
" " Biyu ₦1500
" " Uku ₦2000

Evidence of payment ko VTU ta nan
09065990265

In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan
08081202932

Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number

09065990265


OUM APHNAN✍🏽
33_34
......Basu kwashe wasu dogayen lokuta ba suka kai airport ɗin ,hajiya zainab tayi tsuru ma hanya tana jiran ƙarasowarsa,aikuwa tana hango car ɗin sa ta fara washe haƙora dukda kasancewarta ba ma'abociyar yawan fara'a bace amma tana ƙoƙarin baje bajintar haƙorinta wajen washema me gidanta wato Alhaji Buba

Dab da ita motar ta paka driver ne ya fito ya je da gudu yina kwasan gaisuwa da mata sannu da hanya ,a daƙile ta amsa bawai don raini ba,No! Ta ƙosa tai kwalli da Alhajinta ne taga wani irin tarba zai mata,Sai dai har drivern ya ɗauki jakarta yakai boot ba Alaman Alhaji buba zai fito,don haka cikin muguwar mutuwar jiki ta ja ƙafarta zuwa gaban motar,ta kewaya dayan ɓarin back seat ɗin ta miƙa hannu zata buɗe ta shiga ba tareda ta kalli hanyar ƙofar da taga driver ya buɗeba ,murfin motar hanging freely ,wanda ya tabbatar mata drivern ya buɗe ma Alhajin ne don ya fito but unfurtunately he rejected.

A hanzarce drivern ya buɗe mata ta shiga ta zauna yina daɗa janyo mata kiran "Sannu Hajiya"

Tana shiga ta waiga ta kallesa shima ita yike kallo ,sosai cikinta ya fito ainun.

"Alhajina Barka"
Cikin sauri²n magana yace "Hajiya zainab manyan masu ciki to ya cairon kuma ya baby nah?"

Fari ta ɗanyi da ido "Baby tana cikin ƙoshin lafiya"

Ɗan haɗe rai yayi gamida tsuke fuska "Ban ganeba naji kina kiran kalmar "ta..ta" kardai kicemun macece"

"Alhaji ka tsaya ka fahimceni ,wai macen ba ƴarka bace? Ko macen ba abun so bane?...ai da hanau gwara mannau ,da da ko macen baka samu ba fa ? Nidai gaskiya bazan yiwa allah butulci ba Allah nagode"

Komawa yayi ya kwantar da bayansa a bayan seat ɗin motar ,a hankali yace "Kin riƙa Hajiya zainab ,amma bakida laifi ni na sakar maki komai batareda na duba ke ɗin ƴar gida sama'ila me dattin hula bane...nakai ki saudiyya ba adadi na mallaka maki gida da kin zarce na sa'a na baki ragamar gidana da motocina da taskar Arziƙina ,wannan ya saki jin ke wata tsiya ce,,,,to! Saurareni da kyau,wlhy summa tallahi karki kuskura ki haifo mun ɗiya mace namiji nikeso na faɗa maki"

Shiru tayi ranta na ƙuna ita batasan ya zata fassara mijinta ba sam bahagone baida lissafi ,ana kaisa dama yina turjewa

Shiru tayi a ranta tana kaiwa Allah kukanta tunda tasan Anyi scan kuma an tabbatar mata da yarinyar na macece to ya zatayi?

Gaba ƙaƙas haka ya zarce da ita dama yina neman hanyane kar tazo taga Zeena ta samu damar yi masa Wa'azi.

*****

Akram tunda Allah ya taimakesa ya tsiyayar da kaf ruwan maransa sai yajisa wani wasakayau, Itakam hajjaju suwaiba damƙo ɗuwaiwukansa tayi ta fara mulmulasu tana shafasu ,Ita sam ko feelings ɗinta bai taso ba bare har taji ta kamo hanyar gamsuwa amma tasan dole tayi masa training kamar jariri har zuwa ya saba tukun ta koya masa yanda ake morar tsuliyar mace don ta lura yaron zai daɗin harka ,abunsa is so Attractive...duk tunanin nan da takeyi still hannunta na kan ɗuwawunsa tana famar murzashi kamar me mulmula sakwara a turmi shikam har zogi² suka fara masa ga kunya duk tabi ta ishesa ya kasa miƙewa a jikinta ,tunaninsa dama haka cin duri ke da daɗi? Wai dama laluransa Gindin mace yike buƙata ? Gashi daga ya nitsa Alƙalamarsa har ya saki abunda ya ɗaure masa yajisa wasakayau!?

Hajiya suwaiba wuni tayi tana sarrafa masu ɗan mutane ta hanashi saƙat ,shikuma yanayin wasan da take masa da gaɓoɓin jima'insa shi yike sashi daɗa narkewa a jikinta,sam ta kasa barinsa yayi tunani mai zurfi bare har ta bashi damar tantance asalinsa Na girman Allo da Addinin Islam bare kuma har ya gane zina ɓata ce

Sai yamma lis kafin ta ɗaukesa cimak ta kaishi toilet ɗan matalikinka yina ta sunsunne kai a jikinta ,ta sakashi a jacuzzi ta masa wanka kamar baby boy tana zuwa kan kaciyarsa ta ajiye sponge ɗin ta shafi sabulun da hannunta ta kama shafawa a hankali wai a dole tana wankewa ne ,tana kashe masa jiki da kalmominta masu cike da batsa wanda ba ɗigon halin girma a tattare dasu ,shikuwa dama da an taɓa masa dick take ɗaukan Yaren ,hakanan ta shiga tsalle itakuwa tana kallon abun kamar game ,ruwa tasa ta ɗaurayesa ta gargasa masa mara "Baby to haka ake kula da nan wajen ,gurine na musamman da zaka baza iyakan sarautar ka saboda shi kaji babyna"

Lumshe ido yayi gamida sunkuyar dakai haka ta gama wankesa suka fito ,ta basa sabon kaya ya saka ya feshesa da tulare

Kallonsa ta shigayi a gaban madubi tana jujjuyasa
Haka ta ƙarikici sambatunta ta fice ,shidai yina zaune ya rafka tagumi nadamar abunda ya aikata da wannan ƙatuwar matar ya fara damunsa ,saidai daɗin da take ƙoƙarin ɗaurasa a kan titin yasashi jin tsantsan nishaɗi


Kicin ta je tasa aka kawo masa haɗaɗɗun girki ,ta dawo ta shimfuɗa ledar cin abinci tasa ya sakko ƙasa ,tuni ƙamshin girkin ya gama cika masa ƙofofin hanci abunka da ɗan ƙauye da kwaɗayi sosai ya ƙosa ya ɗanɗana yaji ya suke...,dakanta Taso ta na basa a baki amma ya ƙiya ,haka ta barsa yina ci ,ta kashesa da ido tana kallon lomarsa tana kallon maƙoshinsa tana wani irin haɗiyar yawu ,sosai take godewa Ahmad daya haɗa ta da wannan yaron me kama da tanjirin ,Ita batama san wani irin kyauta zatayiwa Ahmad kansa ba to bare kuma Goga gayya uban tafiyan malam Akram

Sun kai dare don su ahmad har yawo sukaje suka dawo kafin sukazo ɗaukanshi ,Haka ta kamo hannunsa tana faman shashafashi tana kissing gurabun duk da zai iya sashi jin sha'awa a kanta ,tana raɗa masa yanda za tayi kewarsa in ya tafi ,Allah sarki ƙuruci dangin hauka kuka ya fashe mata dashi ,waishi lallai yina tausayinta ya fasa komawa makarantar ya barta kawai zai kwana tare da ita...Rarrashinsa ta shigayi tana faɗa masa nahimmancin karatunsa a rayuwar iyayensa kafin da ƙyar ta shawo kansa ta saka drivernta yayi masa shopping ɗin kayan drinks ,biscuit dasu corn flask da nadara sannan ta damƙa masu dubu goma tace in suna buƙatar wani Abu ,har bakin gate ya ajiyesu ,suka ɗibiya kwalayensu aka kamar Almajirai suka nufi senior block ,anan suka ar ajiye komai ,Suka ƙara saka masa ƙwaya cikin drinks suka girgiza masa suka bashi yasha sannan ya dawo sashensu ,yanzu ƙwayan ta fara masa aiki dai dai dai ba kamar da da take haukata shi ba,kallon banza haka yike bin ƴan makarantar dashi yina kallon yanda yara suke kwaɗon garin kwaki me yaji da gishiri dasu tumatur da Albasa a ɗage ,bayan da in ya gansu shaawa suke bashi ,shi saidai ya ɗakko ƙanzo ya jiƙa yasha da suga

A cubicle ɗinsa ya haɗu da zayyad yina fama da sassanyar tuwon shinkafa miyar Waken suya da aka raba masu na prek ,Kallonsa yayi ya guntse dariya ,yinajin cikinsa dam² bazai iya cin wannan abincin ba

Harzoƙa yayi ya kama sababi "To meye kake mun kallon uku saura kwata daga ina kuke?"
"Haba Aboki daga Asibitin da ka bani shawara mana,na haɗu da wata likiciya Aradu tasan kan aikinta lokaci ɗaya ta kawar mun da cutana ,sannan ta cika mu da nairori ,kai maza wajensu Ahmad ka ganowa idonka kayan daɗi kazo nan kana fama da sandararren tuwo"


Hmm Su Akram manja,wato har ya shigo binni yaci abincin binni zai fara kinibibi, ka kiyayi ɗan ƙauye in ya samu waje kawai



Tundaga wannan lokacin Kullum Akram sai yaje wajensu Ahmad yaci Abinci sannan in antashi aji su kaishi gidan hajiya suwaiba sai dare zasu dawo ,kafin ya kwanta su ɗirka masa ƙwaya ,sosai ya zama ɗan ƙwaya sam bata ƙwalar dashi,inma baisha bane yikejinsa wani some how,Gindin sa kam ta fara zama ƴar gari dukda har yanzu bai iya tike kansa da ya shiga kogin Hajiya suwaiba ya fara caccakarta zai shiga ambalar da ruwa,Amma da yike harkar sheɗanci ne bata taɓa jin ta gaza ba ko haushinsa kagi in ma taga daga shiga ya saki ruwan maransa tsiiiiii kamar fitsari wani nishaɗi yike bata ,wanda ko ya tafi dashi za tayi ta tunosa tana dariya

Ana tsaka da wannan aka fara maganar jarabawan yara wanda in sunyi sati sunayi za a basu hutu kowa kuma yaje gidansu ,in an dawo hutun zaa basu report sheet saboda yanda zangon karatun ya ƙurewa malaman ,yasa dole ayi hakan

Sosai Hankalin Akram ya tashi har ƙaramin rama yayi saidai ,koda hajiya suwaiba ta lura jarabawan nan yina bata fuck up yasa ta tattaro shi ta dawo dashi gidanta zata koya masa karatu ,shi kuma ya cita ko ba yawa ne ,in sun gama ta lukumesa a bargo suyi barcinsu safe ta shiryasa kamar ɗan Nursery harda abun break driver ya kaisa in sun gama ya ɗauko sa su dawo...lamarin sosai yike baiwa ƴan makarantar mamaki saidai kowa ya ɗauka sunada ƴan uwane a nan zarian yanzu suke kula dashi,yafa murje farinsa ya fito yayi bala'in kyau ya zama kamar ɗan wani da wata....haka har suka kammala jarrabawa ,suna fitowa daga Hall ɗin jarabawa yaci karo da malam Mahadi da ya kawoshi makarantar yina jiransa su zo ya kaisa ƙauye...Rungume su Ahmad yayi yinata faman kuka sosai baiso ya rabu da Abokansa ba da hajiya suwaiba,shi tunaninsa in ya tafi wa zai rinƙa bashi ƙwaya yina sha ,ina zai ringa samun durin da zai ringa gaguya duk dare? Lallai hajiya suwaiba tayiwa ɗan mutane mugun sabo
*****

Islamiyya kam,Sosai ta dage da karatu ta rage tsiwa da jan faɗa sai time to time in ƴan faɗan sun motso ,tayu nisa sosai a allonta mutane dayawa suna mamakinta dukda kasancewar tanada ƙwaƙwalwa amma wasa ya gallazi ƙwalwar hakan yasa bayi vada sakamako me kyau ,amma tunda Akram ya tafi kuma yayi mata Alƙawarin suyo mata yar tsanan wasa to shinefa ta dage da karatu in ta ishi inna lami da kukan kewar Akram sai ta lallaɓata tace ya kusa dawowa ita dai ta dage da karatunta

Yauma haka suka farka sai ƙorafi take wai ƴan gidan sun tsani Akram sun kaishi maraya yina a mace ko a raye ba wanda ya damu daya sani ,kowa sha'anin gabansa yike....Ni wallahi Akan ya Akram zan iya tsiyacewa da kowa mu duƙa gaba har yaumuttanadaini...." Sudai su baba da inna sunyi tsuru² su kansu suna kewar ɗansu

Please Login or Register in order to submit comment