Reading AUREN SHA'AWA complete book 2 END by OUMAPHNAN Chapter 2 | TKNovels


You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register

ɗinta ,kafin ta kona da gudu ƙirjinsa ta ƙanƙamesa "Alhajina My daughter" ta faɗa da ƙarfi gamida tsagewa da kuka.

Hannunsa ya maida a bayanta ya ƙanƙameta sosai ,saida ya bari ta ɗanyi kukanta sosai yina bubbuga bayanta,ta sigar rarrashi ba tareda yace mata ko uffanba har saida ta rage kukan ta koma tana sauke Ajiyar Rai sannan ya ɗaura bakinsa a kunnenta yina tsotson lilin kunnenta kamar minti ,Natsuwa tayi tana amsar salonsa taɓa daɗa nitsewa a cikin ƙirjinsa

A hankali ya ɗan hura mata iska a kunne wanda yasa tsikar jikinta tashi yarrrr,sannan ta ɗan ƙankame kunnen da kafaɗarta.

"Inasonki Zumata ,kinyi ne ta ko'ina,faɗi me kikeso ayiwa babynki amma fa bayan kin daina kukan nan".

Ya ɗan zame jikinsa ya zauna comfortably akan kujeran ya ɗaura kanta akan cinyarsa yina wasa da jelar gashinta

"Alhaji na,Yarinyata shegiyace!...(Dam gabansa ya faɗi,cikin mamaki ya kalleta ,itakuma a nutse ta cigaba)...Bata sanni ba bata taɓa ganina ba kuma bazata taɓa ba saboda ƴan garin sun koreni saidai ni ina sonta amma nafison in ƙwaƙulo mata mahaifinta fiyeda soyayyar da nike mata wannan dalilin yasa naƙi zuwa inda suke,saboda mijina na baya mugune zai iya kasheta,in yasan itaɗin ƴar ubangidansa ne..."

"Ban fahimceki ba yimun bayani sosai ,da tsohon mijin naki da ƴan garin naku duk sai sun ci kazakazansu ,da Buba sukeyi"

Murmushi tayi da ya bayyana kyawawan fararen haƙoranta ,sannan wasu hawaye datake maƙale dasu suka gangaro

"Ina Alfahari dakai"
Taɗan kamo hannunsa ta manna masa kiss a ta baya.

"Go to zi point" (yafaɗa da wani barbaric turancinsa)

Ajiyar Numfashi tayi
"Alaji wato abinda ya faru shine tun asali mijina ɗan siyasa ne...(A take ta zayyane masa komai har cikin da shi Alhaji buban ya ɗibga mata ,da silar mutuwar ubanta da rabuwar auranta)...To Alajina ,watannan Baby Islam ɗin itace yanzun nan tazo tana tsokanarka ra zama gajan ƴar ƙauye me tallah,bazan yi kuka ba,bayan ga tarin kuɗi inadashi da zan iya inganta mata rayuwa?"

Alhaji Buba da jikinsa ye sanyi suwuit,ko ɗaga ɗan yatsansa kasayi yayi ,yashiga meditating ,kenan wannan matar itane naci a gidan mijinta ,ta ƙunshi ciki,ta haifar mun ƴar duƙununuwan ƴar ƙauyen nan ,da tun bansan jinina bane ta fara gallazata,dole insa a kasge yarinyar nan sabida ɗaurewar ƙimata.

"Alhaji kayi shiru don Allah na roƙeka kar ka sa ayiwa ɗiyata komai ina sonta kamar raina"

Firgigit yayi,tsoronsa kardai taji saƙan zuciyarsa

"Ah haba ni kinji nace wani Abu ne?"

Girgiza masa kai tayi gamida caɓe baki "Uhm uhm naji dai kayi shirune bakace komai ba"

"Ina al'ajabin mutanen duniya ne da basu tsoron sanadin rayuwa,ynz dai me zasu ce na wannan yarinya dabataji ba ,bata gani ba"

Ɗaukar waya yayi ya kira chief security yace a sallami yaran da aka riƙe.


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
*Ki tausaya ,karki futar mana dashi koda ki siya,inkun san siya zakuyi don kuyi sharing don Allah karku siya mun hutashsheki,Haƙƙinallakar marubutan ne su ɗai,ki tausaya masu plx,Inkinga wani page na yawo na Sata ne ki rimtse ido karki karanta ki biyo ki siya na halalinki,Mun gode*

19_20 of ASW
Alhaji Buba lalubo ƙwarar Idon Baraka yayi ya soka ƙwaran idonsa a cikin nata ,wanda suka janye da rashin tsoron Allah ,A nutse ya kamo kpomo ɗinsa ya fara murgina mata akan clit ɗinta zuwa ƙofar durinta
"Washhh Alhaji Buba gidaje,Me gidaɓ daɗi,wayyyy majidaɗin durina zai tsinke ka soka mun Ahhhhh"

Cikin salo irin na masana cin duri ya kama joy stick ɗinsa ya danna cikin hujin vg ɗinta ,a take ta wani gantsare ta fasa ihu "Alhajinaaaa!" ta tokaro masa ƙirjinta ,hannunsa yasa ya damƙi nonon ya shiga matsawa da ƙarfi ,yina wani irin nishi "Ahhhhhhhhhh" ita kuma Gindinsa na lumewa cikin fadaman daɗinta ,sululuf ta shige ,sannan a gadarance ya fara lafta mata gwatso. Ji kake cik...cik..cak durin Baraka na bada sautin daɗi ,itakam sai gurnani takeyi da nishin daɗi ,tun yina mata a hankali har ya fara zunduma mata da iya ƙarfinsa da murɗaɗɗen buransa mai kama da icce ,dukda hakan amma ihu takeyi tana faɗin "Ka cini da ƙarfi Buba...wayyo da ƙarfinka na bara..." Surut ! Surut kawai kakeji gindin buba na kaiwa da dawowa cikin gindin baraka wani daɗi yina ƙamusheta haka ta haɗe cinyoyinta ta matse buransa tana fidda wani irin sauti daga can ƙasan maƙoshi "Wayyo daɗi...wayyo Buba ka Cinye mun gindina wallay na bar maka dukaaaa...." ta yanka wani ihu daidai nan ya shiga wani nishi kamar bujimin Sa "Ihhhhhhh...Ahhhhhhhh" Kawai ya shiga mata tsartuwan madara ,tsir tsir tsiyyyyy.....

Wasu murgina Murginan Hawayene suka shuga kokawa a fuskarta itama tuni ruwan daɗi ya yanko ya fara gangaro mata,ta haɗe hannunta ta matsesa tsam tana hawaye ,ji take basuƙi su kwana hakan ba,saidai wata shegiya ƴar banza ta rabata da mijinta da yasan launin durinta yasan salon dazai Mata ya mantar da ita ilahirin damuwoyinta na rayuwa.
Saƙaƙa ya fiddo Dick ɗinsa yaja gefe
Kwantawansa shirim kamar mushe ɗan mintoci kaɗan ya fara barcin huce gajiya.

Baraka hannunta takai kan cikakken ƙasumbarsa tana shafawa tana jin kewarsa ,sosai ya kawar mata da kwaɗayinta da ta daɗe tana ɗawainiya dashi.

A hankali ta murgina ta rungumesa tsatsam itama ta kama barci

Hmm ɗan iska ba ruwansa inba haka ba shi kowani duri nitso yike bai damu da ƙazantacce ko me tsafta ba,kazalika bai tsoron candida bare gunoriya ,bare uwa uba cutan zamani ƙanjamau,mudai mata Allah ya karemu ,in bahaka ba kanacan a ɗakko maka ɗangwangwan😪.


Koda Sa'ade tabi bayan Shamsu wani ɗan gajeran katanga inda sukanje da yaran mutane masu talle yayi da ita ,itadai tana biye da shi zungui zungui ,har suka shiga kicirin kafin ya waigo bayan ya sakata a cikin katangar ya dawo yayi mata rumfa ,jan baya tayi da sauri sannan ta manne da garu ta turo ƙirjinta mai ɗauke da matasan Nonuwanta ,wank Nishi ya saki ,ya miƙa hannu zai tumbula nono ,da sauri ta zuƙe jikinta tana lafiya kuwa.

"Aah harka ne na haɗin gwuiwa ,ki bani mamanki in sha ,ni kuma in gaki mazaje 🍌ki sha mun ,muji daɗi in kuma baki kuɗi "

Murguɗa masa baki tayi gamida kwasa masa harara "Ance maka ni ƴar Iska ce?"
Sauke murya yayi a hankali don ya lura sa'aden ma gaula ce
"Ke wayace maki sai ɗan iska kejin daɗi? Nifa sonki nike in kin yarda munji daɗinmu sai inje gida aɗamro aure "

Kallonsa tayi,kallon sama da ƙasa "Da gaske Allah zaka aure ni?"
Gyaɗa mata kai yayi "Sosai ma"
Ya kwance zabgegen mazagin wandon sa ya fiddo baƙiƙirin ɗin buransa ,sannan ya miƙo mata kamar wani prize
"karɓi ki shafa mun kiji daɗi" A tsorace takai hannu,idonta a rimtse saidai kafin ta taɓa ta zuƙe hannun gamida yarfewa "Bazan iyaba inajin tsoron Allah "

Tsuke fuska yayi sannan ya saki gindin yina reto shi iska ko damunsa ma ba yayi ,ya miƙa hannu
"Ban kuɗi na na fasa siyan rogonki "

Bakinta rawa ya shigayi "I haƙuri bari zanyi" takai hannu ta dadumi Buransa ,saidai tana taɓa yaji kamar wani gafaƙan ƙauye ya matse mar shi da hannunsa da ya saba karakaina da fatanya a noma

Ɗan ƙara ya saki daidai lokacin da gindin ta koma ta tsuke saboda ,bala'in zogin da take masa

"Ke cikani da Allah hala Noma kikeyi da wannan ƙaƙƙarfan hannun naki kamar katako...?"

Sukam su Islamiyya kods sukaji ta jima bata dawo ba ɗaukan kayan sukayi,suka shiga kukkutsawa wai ko allah zaisa su ganta,Gangarawa hanyar masaukin Alhaji Buba sukayi ,anan suka ci karo da ƙerarren gida da tunda sike basu taɓa ganin gida me kyawunsa ba

"Laaaa ji guda mai kyau...fatsime zo mu shiga mu gani"

Aikuwa Zankwaɗaziyyan Abba ai irinsu muke gani in munje binni da Baba ta...Inji kamar in ɗauko in kawo maki"

Kewayawa suka dingayi sun rasa ta inda zasu shiga ,sai can ta baya suka hango fafakeken windon bedroom ɗin da Alhaji buba ke kwance Baraka ta rungumesa suna Barci,ɗan leƙawa dakai Islamiyya tayi ta hango mutum lukume baƙi wuluk cikin tafkeken bargo baka ganin komai sai fuskarsa da rabin ƙirjinsa baƙi wuluk lulluɓe da gashi ,ya baza bututun hanci sai shaƙar iska yikeyi ,baki danɓarere

Dariya ta saki mai kama da na tsuntsuwa ,ta ƙara ɗage ,tana ƙarewa ɗakin kallo ,sannan ta ƙara bushewa da dariya wanda echo ɗin ɗakin ya shiga amsa kuwwan dariyarta ,birgigit Alhaji buba ya farka a matuƙar tsorace ,itakuwa zuƙe kanta tayi ƙasa tana kiran Faɗima,tana yafito ta da hannu sannan ta daɗa cusa hannunta a cikin windon

"Fatsime zokiga ɗan biri a cikin wani abu kamar jikin kuliya 🐱" wangale jajayen idonsa yayi ,ya sake arba da ita da duƙu²n idonta tamkar aljana ,kyau kamar na zinah ,tsorone ya kamasa haka siddan yaji gabansa ya yanke ya faɗi .

Cikin tsare gida ya wage murya "Kai wani shashasha ne anan?" kama baki tayi ta bushe da dariya ,daidai nav fatsime ta leƙo

"Ayya ɗan bawan allah i haƙuri ,ke fatsime ashe ba ɗan biri bane mutum ne!" harzuƙa yayi ,ya yaye bargo zai fito saidai ganinshi timɓir yasa ya koma da gudu ya lilliɓa yina ta masu ihu a kunne ,wannan ya farkar da Baraka daga barcin da takeyi uwa gawa.

Sukuwa yina ihu kamar zugasu yike daɗa yi sai suka maidashi wani sauna sai su leƙo in yaso miƙewa ya ɗauki kayansa sai ya koma da gudu cikin bargo

Dadai yaga ba Asani
Lalubar wayarsa yayi ya dannawa chief security kira wai suzo su cafko masa wainnan yaran masu murya kamar na kanari...su kuwa dajin hakan sukace ƙafa me naci ban baki ba ,haka sukayi fatali da farantin rogo suka shiga zumbuɗa gudu.

Zeenah duk tana zaune tana kallon ƴar ɗiyarta,allah sarki ƴana ta samu cikakken ƴanci abunda ni sam ban taɓa samu ba a rayuwa na kenan,time to be happy,oh god!🤦‍♀️

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•
_*AUREN SHA'AWA* Na kuɗine ,Zazzafa ne🔥 Cikin jerin gwanon *TAURARI UKU🔥🔥🔥✨ MASU HASKAWA💡* Da suke zuwa maku daga alƙalumman gwanayen marubutanku,Taurari Ukun ƙarshen shekarar 2021 da babu kamarsu✨Masu Ji da Tashe ,wanda littafan suka haɗa da:_
_*WATA KARUWA* Daga Alƙalamar OUM HAIRAN_
_*SIYASA TAH* Daga Alƙalamar MAMAN TEDDY_
_*AUREN SHA'AWA* Daga Alƙalamar OUM APHNAN Karku bari a baku labari,zaku samesu cikin sassauƙan farashin da babu kamarsu_
_Regular_
Zaki samu guda *Ɗaya* ₦300
*Biyu* ₦500
*Duka ukun* ₦800

_Manyan mata kuma ƙasaitattu ba'a barku a baya ba,ganaku kaɗan cikin tunjimin aljihunku_
*Ɗaya* ₦1000
*Biyu* ₦1500
*Duka ukun* ₦2000


•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

_Zaki biya ta wannan Bank account ɗin_
0255526235
_Fauziyya Tasi'u. GTbank_


Ko katin MTN
_Zaki biya ta wannan number_
08081202932

Ko VTU
_Zaki biya Ta wannan Number_
09065990265

•┈┈┈••✦✿✦••┈┈┈•

*SHAIDAR BIYARKI SAI KI TURA TA NAN*
09065990265

OUM APHNAN✍🏽
25_26 of ASW
Plz karki fitar dashi wannan Alƙawarina ne tsakanin ni dake.

.....Ya wajen Doctor Ashraf da Nurse Ruƙayya fa??
Ciwo kam ba sauƙi sai na Allah ,yanzu zaka gansa like cikakken mutum ,amma daga zaran Ruky ta gusa zai hau tumɓule yina kiran "gatanan gatanan zata cire masa Abun fitsarinsa da zarto...wayyo Allahn shi" haka zai damƙi wajen yayi ta ihu.Hankalin iyaye da ƴan uwa da dangi duk a tashe yike ,itakuwa Ruƙayya har wani ƙaramin rama tayi,kwata² conc. Ɗinta bayi kan patient ɗinta kullum tana xarya a asibiti koda ba shift ɗinta ba,don tasan in tana nan ne kaɗai yike samun natsuwa ,ita kanta hajiyar Ashraf bata son taji Ruƙayya tace zata tafi gida don tasan tana tafiya tamkar ta tafi da farin cikin sune. Sosai takejin ta haɗa auren Ashraf da Ruƙayya saidai tasan akwai nau'in zalunci a haɗa lafiyayyiyar yarinya da mahaukaci dukda ta lura akwai soyayyan Ashraf mai ƙarfi a tattare da ƙwarar idon Ruky wanda hakan ne ma yike sakata take hidimta masa ba tareda gajiyawa ba.
Yau ma kamar kullum ,Ruky tana zaune a side chair ɗin gefen gadonsa tana haɗa masa wani Islamic med. Da akace yina koran ko baƙaƙen Aljannu ne ,da sunji ƙamshinsa zasu gudu
Tana gama haɗa maganin tazo gabansa ta miƙa masa kafin tace "My doctor wake up and sip even a little bit👌" walai yayi da idonsa ya sauke akan fuskar Ruky sosai ya ke ganin ana ƙara ƙawata masa kyawunta a fuskarsa ,miƙa hannu yayi kamar zai karɓi cup ɗin ,saidai caraf ya riƙe damtsen Hannunta
A zabure ta kallesa "what doctor? Wannan fa bai kamata ba haramun ne kai ba muharramina bane bai dace kana taɓa mun hannu ba..." cikin sassanyar murya ya soma mata magana
"Nars.." murya can ƙasan maƙoshi tace "Yeah" "Ruƙy ina sonki!" dam taji gabanta ya yanke ya faɗi,bai tsaya anan ba ya ƙara da "Ina Begenki in kinyi nesa dani,ke kaɗai kikasan Asalin damuwata...Nars Ruƙayya Zaki aureni? Can you marry me as how i am ?Mad??" ya kare maganarsa da ɗan ɗaga murya wasu lukutayen Hawaye suna mirguno masa a kan kuncinsa

Da sauri takai hannunta na dama ta rufe masa baki,tana girgiza masa kai,hawayen tausayinsa na gangaro mata "My doctor kai sheda ɓe da irin son da nike maka...wallahi bawai kai da nike ganin ka da rayuwarka ba koda died body ɗinka ne zan iya rayuwa dashi...so I demand no thing in life illah in ganmu a inuwa ɗaya ka daina batun kai mahaukacine ,ganinka nike lafiyayyen namiji ,jarumi likitan mata da babu kamarsa a ƙasan nan ,wanda indau case ya gagaresa saidai a fita da mutum...kasan menene? To har yanzu wa'innan qualities ɗin nike kallon ka dashi ba ur present conditions ɗinka ba...I love you with all my heart durling" kawai saita kife kanta a ƙirjinsa ta fashe da kuka mai gigitarwa

Su ummansa dake daga bakin ƙofa suna saurarensu,duk basu san zuwansa ba,A hankali tazo ta janye ta ,ta rungumo kafaɗunta

"Kiyi haƙury ɗiyata jarabtar mu kenan"
Rungumeta tayi tsam cikin kuka mai ɗauke da shagwaɓa da raunin zuciya tanajin kamar mahaifiya umman Ashraf take a gareta "Umma Ashraf ba Mahaukaci bane Ni shaida ce,ku bar dashi nan wajen beyi deserving ba"

Bubbuga mata baya ta shigayi "I will my daughter ...we will,amma in kin amince zaki auri Ashraf har cikin ranki ba don tausayinsa ba A'ah saboda kin hango zai iya baki farin ciki a rayuwarki"

Deep nimfashi ta saki ,sannan ta waiga ta kallesa ,sosai shima ita ya kashe da ido yina kallonta ,kafin ya haɗe hannuwansa biyu Alamun roƙonta yike ta Amince

Jinjina ma Umman kai tayi ,kafin ta fizge kanta da sauri gamida rufe idonta da tafukan hannunta alamun kunya ,ta fice da gudu.

Wani ƙaƙƙarfan dariya Zeenah ta saki "Alhamdulillah ka fanshi kanka ,Da ka roƙi aurenta daga yau na bar rayuwarku...Allah ya Baku zaman Lafiya Doctor & Nurse" Tana kaiwa nan ta fice daga ɗakin ,shikuwa yayi mata zuru da idonsa da suka furfito kamar zasu faɗo waje,yina kallo ta ringa tafiya cikin sanɗa² ,har ya daina ganinta...hawayene ya gangaro masa ,sosai tausayin yarinyar ya kamashi yasan tabbas ya zalunce ta ,amma ai bashi yayi mata cikin ba kuskurensa ɗaya cinta da yayi akan gadon mutuwarta

A hankali yayi murmushi sannan ya tashi zaune ya buɗe hannuwansa "Umma na zo in rungumeki inji sanyi,yau tace ta ƙyaleni"

"wai waye ita?"
"umma bazan iya ba in zan faɗa maki magana akanta bakina nauyi yikeyi kawai kice Alhamdulillah yanzu na dawo yaronki me cikakken lafiya"

Rungumesa tayi ta fashe da kuka,tana addu'a a ranta allah yasa ba kuma wani surkullen Haukan bane.

A ƙagauce lubnah ta tako taja masa kunci cikin sigar wasa kafin tace "Angon Ruƙy bada kanka a sare kaje guda kace ya faɗi"

Maimakon taga farin ciki sai taga akasin hakan ,wani muxurai yayi mata "Ke sa'anki ce ita ,call her with respect Anty!"

Damtse baki tayi a ranta tana ayyana tabbas yanzu ya Ashraf yayi Lafiya

A sanyaye tace "Anty Ruky" ta ƙarasa muryarta ƙunshe da kuka tayi sauri ta fice kamar little baby
23_24 of ASW

Kitausaya karki fitar dashi ko kin siya don Allah.

........A month later
Akram sosai ya zama ƴan colleji ,Yina ƙoƙarin dagewa a karatu dukda yinashan matuƙar wahala kafin ya iya karatun kasantuwar bayida good background na karatun ,ya nacewa labour prefect ɗin su har corner ɗinsa yike binsa yina koya masa karatu,hakan yasa bai samun ƙalubalen hantara a wajen ƴan manyan aji sai wanda ba aka rasa ba.

Yauma kamar kullum zaune yike bayan sun gama cin abincin dare yina karatu ,a gefen gadonsa dukda shi har lokacin bai kaiga cin abincinsa ba ,Ɗan kona ɗinshi ne yashigo zaf zaf yina haki kamar wanda aka koro ya kallesa yina duƙe yina karatunsa ,a ƙagauce yace "Akram kazo inji senior Ahmad"

A hankali ya aje littafin a gefe sannan ya ɗago ya kallesa "Me zan masa ?,wani laifi nayi a daren nan?" ya fara magana bakinsa na rawa kamar zaiyi kuka.

"Kai bakayi komai ba akwai dai kazo muje ,yanzu zaka dawo" miƙewa yayi ya zura silifas ɗinsa me ruwan kalan ciwon kai ,ya saki labulen kona ɗinsu ya sawo kai zungwui² ƴan ƙananansu dasu ,Suna shiga ta dogon coridor ɗin da zai sadaka da waje ,wanda ya kasance duhu dulum yaji an fuzgosa ,kafin yayi wani sanya sun shaƙa masa wani powder a cikin handkerchief ,suuuuuu ,ya faɗa jikin wanda ya riƙesa da baisan ko wanene ba ,cikin fitar Hankali

Duƙawa Ahmad yayi ya goyasa ,ya wuce dashi Ƙaton Assembly hall ɗinsu ,
Suka kunna hasken torch ɗin wayarsu ,ƙyar yakebin kowannennsu da kallo amma a zahiri ya zama kamar wani susade,sai rabe ido yikeyi

Ƙwaya sukayi meshing suka zuba a cikin la casera suka miƙa masa ,ba uhm ba uhm uhm ya karɓa bai tsaya wani tunani ba ya hau kwankwaɗa tamkar wanda kejin mugun Azababben ƙishi ,kwankwaɗa yikeyi,har saida suka ƙwace a hannunsa ,shikuma rikicaa ya zube a wajen,jiki ba ƙwari tamkar ana dukan gaɓɓansa da icce .

Ahmad da musa kallan juna sukayi ,sannan suka tafa,kafin suka ɗebo cooking oil,da iyayensu ke haɗo masu a foodstuff. suka zame masa wando ,suka tsilala oil ɗin a Anus ɗinsa ,sukayi plating ɗinsa akan bench ɗin dake a dogon hall ɗin Ahmad shi ya fara cire wandonsa ya ciro Dick ɗinsa ya fara ƙoƙarin cusa masa Mazantakarsa cikin ɗuwawunsa, shi kuma musa ya tsaya a bakin ƙofa yina masu gadi....As he's about to penetrate aka dallaro Cocilan nan irin na kama ɓarayi ,tuni ƴan banga suka kashe masu ido ,a guje suka duƙe suka fara rarrafe suna neman hanyar gudu, ba me iya ganin Inda yike.

Ɗaya daga cikin ƴan bangan ne ya buɗe murya ya daka masu tsawa kai suwaye anan? Me kuke yi?" Suka shigo cikin Hall ɗin hannunsu da sanduna
Da gudu suka firfuta ba tareda sun bari anga fuskarsu ba ,sukuma suna shigowa suka riski ɗan mutane ba wando ɗuwawu yasha mai Allah ne ya cecesa da sun la'anta mashi takashi

Zuga masa sandan hannunsu sukayi ,aikuwa ya fashe da ihu amma bai motsa ba,A hankali ɗaya daga cikinsu ya kewayo ya ɗaga fuskarsa ,wani kumfa yaga bakin Akram na fitarwa

"Oga ,Wallahi inajin ƙwayan dokine suka ɗirka ma yaron nan,shikennan in ba ai wasa ba sun koyawa ɗan mutane shan ƙwaya!"


Ahmad da ya kasance ɗan tudun jukun zaria,amma rashin ji yasashi tarewa a school badin vazai iya day ba ,Suna samu suka kuɓuta daga hannun ƴan banga ,Get suka futa suka haye ɗan sahu suka nufi Tukur² gidan wata Antynshi mai suna Anty Suwaiba ,ita manager bankin CBT ne ,saidai batada ɗa batada miji ,So don haka tuzuruwa ce,sai dai ƙananun yara maza ake kawo mata daga amintattun ƙawayenta su ɗauke mata kewa...Da haka suka saba da Ahmad tana sakar masa kuɗi sosai yina kawo mata abokansa ƴan kwaleji. Don haka yina Zuwa ba tareda wani ɓatuwan lokaci ba Masu gadi suka barsu suka shuga don kowa ya sansu,sun zama ƴan gida ma.

A falo suka tar da ita tana kallon series ,tana ganinsu ta ajiye remote ɗin hannunta akan center table ɗin gabanta ,ta shiga tafa hannu

"Lale maraba marhabin da ƴan kwaleji,wannan ne baƙon nawa na yau?!"
Sumɓuro baki yayi "Haba anty ko zama fa bamuyi ba,wannan abokina ne kawai"

Gyara zama tayi tana ma yaron kallon ƙurilla ,idonta kar akan hantsar wandonsa da dick ɗinsa ya ɗan kumbura tun sha'awar son Homo da Akram da bai samu yiba har yanzu taƙi kwanciya.

Sosai take kallon wajen bako ƙyaftawa ,tana haɗiyar miyau dakyar

Sosai Ahmad ya gane manufar Hajiya Suwaiba karta kwafsa sa yasan kaɗan daga aikinta kennan

A hankali ya isa gabanta sannan ya kamo kunnensa ya raɗa mata wata magana

Da sauri ta washe baki,kana tace "Kace Allah?"

"Wallahi kuwa ,kinga hoton sa" ya ciro wayarsa a Aljihu ya cire password ɗin ya shiga gallary ya nuno mata hoton Akram

Wani Arrogant smile tayi "wow gorgeous ,ya za ayi ka kawo mun shi yau? Dama na ɗauki hutu na sati biyu ,tabbas zan mire in nayi spending hutuna da wannan yaron ɗan laɓa laɓa dashi kaman tanjirin"

Zama yayi akan hannun kujeran da take sannan ya shafa ƙeya "To shine fa anty mukaso yiwa aika² akaso kamamu muka tsero wajenki ,don haka yau zamu kwana anan da abokina gobe sai mu koma, in komai ya natsa zan kawo maki shi i promise"

Manage...Manage and manage plz

#Team Taurari Uku✨
*YAU RANAR BONUS PAGES👌NE, DOMINKU LOVEs🥰 DA KUKACE ,TAURARI UKU🌟MUƊAN ƊANƊANA MAKU😋*


_*AUREN SHA'AWA*_
BONUS PAGE 31

☆☆☆Taurari 3 Masu Hasken ban mamaki,Aikin wata da tauraro✨ ya shafe na Zazzafa🔥 haba ina...Hasken a matuƙar banbance yike👌 ,Rugun babbar motsi babban goro sai magogin ƙarfe😅,Me laya🥸 kiyayi me zamani,😍Marga margan Dutse kunfi gaban Aljihu,🥳Sahun giwa🐾 mai ɓadda na Raƙumi🐪,Ciki a baki A huta🥴Taurari masu walƙiya sheƙi da walwali Ina maku tsantsar so🥰...Bamalli ta gaisheku kyauta Taurarin Ƙarshen shekara😘😘😎
#Mmn Teddy...Siyasata✍🏽💋
#Oum Hairan...Wata Karuwa✍🏽👄
#Oum Aphnan...Auren Sha'awa✍🏽👅


Kibiya kuɗinki ta wannan acc. Ɗin don cigaban karatunki cikin sauƙi ba tareda kinci haƙƙin kowa ba

0255526235
Fauziyya Tasiu
GT bank

Ragular ɗaya ₦300
" " Biyu ₦500
" " Uku ₦800

In special kuma kikeso naku na manyan mata to
Special ɗaya ₦1000
" " Biyu ₦1500
" " Uku ₦2000

Evidence of payment ko VTU ta nan
09065990265

In kuma ta katin MTN kike so ki biya ta nan
08081202932

Mutanenmu ƴan Nijar da kewaye don sanin yanda zakuyi naku biyan sai ku tuntuɓi wannan number

09065990265


31_32
......Akram wani zirrr yaji abu ya taho masa tun daga tsinin babbar yatsan ƙafarsa ,ya hayo har ƙwalwarsa

Saidai ya zama wani sauna ,a hankali take sarrafa shi tana shashafasa ,ta kamo hannunsa ta saka a cikin rigar Nononta tana son ya shafa mata Nono saidai ko taɓa ya kasayi ,kamar yanda ya kasa cirewa,ƙwalwarsa kuwa wani irin caji ya ɗauka ,wai wannan shine breast ɗin manyan mata da yike gani tuluƙa tuluƙa yau shine hannunsa yike cikinsu tsindim?... Tambayar da yike bawa kansa kenan...Hajiya suwaiba kam a hankali ta fara suncewa ɗan yaronka kayan jikinsa ,saidai banda miƙa ba abunda yike iyayi ,saboda gabaɗaya wani ƙwarzababben sha'awa ke walagigi dashi ,yazama kamar raƙumi da Akala juyashi take son ranta kamar ɗan cikin ta ,a hankali ta kwantar dashi akan bed ɗin ta kamo madaidaicin bura ɗinsa daidai tsayin da ya saje da shekarunsa,tana mulmulawa tanajin wani shauƙi a ranta ,ji take ɗan siriri ne buran Akram a hannunta in ta danganta shi da buran manyan mazan da ta sani ,hakan kuwa shine abunda yafi mata daɗi ,tana jujjuyasa sulɓin fatar jikinsa tana jin yina mata langwai² a hannu

Shikam yanda yaji tana jajjan masa dick ɗinsa ,ji yake kamar zai haukace don daɗi ,ya kasa tike kansa kurum sai ya fara mata kuka,a take tsikar jikinta

Please Login or Register in order to submit comment